Nữ, 19 tuổiĐã đóng

Chào bác sĩ! Năm nay em 19t chưa có gia đình, dạo này em có sử dụng 1 số loại thuốc trị bao tử và xuất hiện tình trạng tiết sữa non 1 bên vú ko có máu.( Tháng trước em cũng sử dụng và cũng bị như vậy nhưng dừng thuốc thì hết ). Cho em hỏi liệu đây phải là tác dụng phụ ko ạ. Toa thuốc e hay sử dụng đây ạ

18/10/2021

7 Trả lời

1 Cảm ơn

BS  Dương Thị Hạnh

BS Dương Thị Hạnh

Em có cương đau 2 vú không?

18/10/2021

BS  Dương Thị Hạnh

Nữ, 19 tuổi

Lúc trước bị sưng đau ạ. Còn lần này em ko đau

18/10/2021

BS  Dương Thị Hạnh

Nữ, 19 tuổi

Tháng trước em có siêu âm nhưng ko có gì ạ.

18/10/2021

BS  Dương Thị Hạnh

BS Dương Thị Hạnh

Trong đơn thuốc của em có Levosulpirid gây tác dụng phụ tiết sữa, khi em dừng thuốc thì tác dụng phụ sẽ hết em nhé.

18/10/2021

BS  Dương Thị Hạnh

Nữ, 19 tuổi

Dạ em cám ơn bác sĩ nhiều

18/10/2021

ĐẶT CÂU HỎI VỚI BÁC SĨ

avatar-user
Tuổi
Thêm ảnh
* Câu trả lời của bạn sẽ được hiển thị công khai