Nam, 32 tuổiĐang mở

Bs cho e hỏi với ạ e đang điều trị tiền siêu kháng thuốc tháng đầu tiên mà e ù tai mắt mờ người bị rủn cả người cứ như sắp bị ngất hồi hộp lo sợ như có phải tác dụng phụ của thuốc quá nhiều không ạ.người e cứ mơ hồ mệt mỏi bs cho e lời khuyên và có biện pháp khắc phục tác dụng phụ không ạ e xin cảm ơn

18/12/2020

1 Trả lời

1 Cảm ơn

PGS  Tư Vấn Y Khoa

PGS Tư Vấn Y Khoa

Chào bạn! Bạn đã bị tình trạng đó lâu chưa? Thông thường những người cơ địa yếu sẽ dễ bị ảnh hưởng bởi thuốc. Nếu bạn bị ảnh hưởng quá nhiều thì nên đi khám lại để bác sĩ điều trị cho bổ sung vitamin và xem cần điều chỉnh lại thuốc không. Thường đối với siêu kháng thuốc cần điều trị tích cực xem có tác dụng không. Nếu bạn ở xa mà muốn tham vấn với các bác sĩ bệnh viện phổi trung ương thì có thể đặt lịch tư vấn qua app bạn nhé. Chúc bạn sức khoẻ!

19/12/2020

ĐẶT CÂU HỎI VỚI BÁC SĨ

avatar-user
Tuổi
Thêm ảnh
* Câu trả lời của bạn sẽ được hiển thị công khai