Nữ, 22 tuổiĐang mở

dạ em chào Ds, em đã tiêm từ 8/8 và từ ngày 11/8 em thấy bản thân có thêm triệu chứng tiêm đập nhanh, thở hơi ngắn, người như muốn xỉu, giống như say cà phê vậy ạ, khó ngủ trằn trọc không ngủ được ạ, không biết đây có phải là triệu chứng sau tiêm hay tác dụng phụ thuốc hay sao ạ em có ăn uống đủ, uống cam bổ sung,

12/08/2021

3 Trả lời

0 Cảm ơn

BS  Nguyễn Thị Dung

BS Nguyễn Thị Dung

Chào bạn, Trường hợp của bạn nếu hôm nay vẫn còn các tình trạng như bạn mô tả cần tới ngay cơ sở y tế gần nhất để kiểm tra sức khỏe nhé!

13/08/2021

BS  Nguyễn Thị Dung

Nữ, 22 tuổi

hiện tại em ở tphcm nên rất khó thông tin đến các bv or cơ sở y tế quận

13/08/2021

BS  Nguyễn Thị Dung

BS Nguyễn Thị Dung

Bạn vẫn cần khai báo y tế đầy đủ, và tới bệnh viện kiểm tra ngay nhé, cần khám và đánh giá trực tiếp các dấu hiệu sống của bạn, loại trừ các tình trạng nguy hiểm bạn mới có thể tiếp tục theo dõi sức khỏe tại nhà!

13/08/2021

ĐẶT CÂU HỎI VỚI BÁC SĨ

avatar-user
Tuổi
Thêm ảnh
* Câu trả lời của bạn sẽ được hiển thị công khai