Nữ, 17 tuổiĐã đóng

chào bác sĩ,con là nữ năm nay con 17 tuổi ạ, gần đây có cảm thấy đau căng vùng vú, đầu ti tiết dịch màu sữa nhạt(như ảnh) sờ vào không có cục u nào ạ,hôm nay thì lại hết đau. Con muốn hỏi bác sĩ như này có phải là triệu chứng gì không ạ?

24/10/2021

8 Trả lời

0 Cảm ơn

Dương Thị Hạnh

Dương Thị Hạnh

Thuốc em dùng Motillium M thành phần là Domperidon có tác dụng phụ gây tiết sữa. Em nên dừng sử dụng thuốc này và theo dõi tiếp. Nếu sau khi ngừng sử dụng thuốc mà vẫn tiết sữa, căng vú thì đi khám em nhé.

24/10/2021

Dương Thị Hạnh

Nữ, 17 tuổi

cái thuốc trước đó là dạng ra nhà thuốc tây mua thuốc liều về uống trước ạ

24/10/2021

Dương Thị Hạnh

Nữ, 17 tuổi

dạ con chỉ đang dùng thuốc trị táo bón Motillium-M ạ,nhưng hai ngày nay con không uống,và một loại thuốc giúp tiêu hoá, con không nhớ tên vì đã uống hết trước thuốc này rồi ạ

24/10/2021

Dương Thị Hạnh

Dương Thị Hạnh

Em có đang dùng thuốc gì không?

24/10/2021

Dương Thị Hạnh

Dương Thị Hạnh

Chào em

24/10/2021

ĐẶT CÂU HỎI VỚI BÁC SĨ

avatar-user
Tuổi
Thêm ảnh
* Câu trả lời của bạn sẽ được hiển thị công khai