Nữ, 62 tuổiĐang mở

Má e sn 1959. Đi tiêm vaccxin moderna ngày 7/8. Về hành nhức đầu 6,7 ngày. Giờ hết nhức thì tự nhiên má e bị nổi ban đầy người ngứa. Làm mệt cả người. Má e có bệnh nền huyết áp. Tim. Uống thuốc đông máu mỗi ngày. E mong bs tư vấn giúp má e. Có cách nào chữa cho má e. E cám ơn.

17/08/2021

5 Trả lời

0 Cảm ơn

Nguyễn Thị Phương Anh

Nguyễn Thị Phương Anh

Bạn đăng kí khám online để các bác sĩ hỏi bệnh cụ thể hơn bạn nhé

17/08/2021

Nguyễn Thị Phương Anh

Nữ, 62 tuổi

Dạ tiêm ở trường mầm non f1 q10. Do phường kêu ạ

17/08/2021

Nguyễn Thị Phương Anh

Nguyễn Thị Phương Anh

Hôm trước mẹ bạn tiêm ở đâu?

17/08/2021

Nguyễn Thị Phương Anh

Nữ, 62 tuổi

Dạ hiện tại khó kiếm đc chỗ nào khám lắm bs. Má e có lên y tế phường rồi. Họ ko khám, kêu về. Họ nói ở đây chỉ test covi

17/08/2021

Nguyễn Thị Phương Anh

Nguyễn Thị Phương Anh

Chào bác ,các phản ứng phụ sau tiêm vắc xin covid-19 thường diênz ra trong 1-2 ngày đầu hoặc vài ngày sau tiêm. Trường hợp của mẹ bạn có bệnh nền, triệu chứng nổi mề đay sau 10 ngày tiêm thì có thể liên quan hoặc không liên quan đến tiêm vắc xin trước đây. Bạn nên đưa mẹ đến cơ sở y tế (khám chuyên khoa dị ứng ) để kiểm tra và điều trị nhé

17/08/2021

ĐẶT CÂU HỎI VỚI BÁC SĨ

avatar-user
Tuổi
Thêm ảnh
* Câu trả lời của bạn sẽ được hiển thị công khai