Nữ, 20 tuổiĐã đóng

Chào bác sỹ ạ ! Sau khi dùng thuốc điều trị theo đơn như hình ảnh e đã đính kèm đây ạ, thì môi bi bong troc, sau do đã bị nổi mụn , sưng ở môi và có ra nước , hiện h môi vẫn sưng e có bôi acyclovir và kem aven cicalfate nhưng chỉ dịu da, mà ko khỏi vết sưng, ngày hôm qua thì nổi mụn nước rồi vỡ ra, ở xung quanh mũi phía dưới nổi mụn đỏ li ti cay và nồng e có bôi kem aven thấy có dịu đi. Trong lưỡi thì có rát xíu. Ko biết e bị sao ạ và nếu đi bv khám thì đi khám bv nào ạ. Hoặc có cách nào mua thuốc gì uống cho khỏi ạ, mong bác sỹ tư vấn giúp e . E chân thành cảm ơn bs nhiều ạ !

27/11/2022

39 Trả lời

0 Cảm ơn

Hồ Minh Tâm

Nữ, 20 tuổi

Mấy năm trở lại đây e mua thuốc cảm cúm ngoài hiệu thuốc e bị dị ứng và lần tiêm vacxin covid cả 3 lần tiêm e bị lạnh run trong ng, run rẩy và ngất xỉu , phải 1 đêm nằm ko dậy đc , sáng e mới dậy đc nên e ko dám tiêm liều thứ 4 nữa ạ

27/11/2022

Hồ Minh Tâm

Hồ Minh Tâm

Em dị ứng thuốc gì

27/11/2022

Hồ Minh Tâm

Nữ, 20 tuổi

Dạ có ạ

27/11/2022

Hồ Minh Tâm

Hồ Minh Tâm

Em từng có biểu hiện dị ứng với thuốc không

27/11/2022

Hồ Minh Tâm

Hồ Minh Tâm

Chào em

27/11/2022

ĐẶT CÂU HỎI VỚI BÁC SĨ

avatar-user
Tuổi
Thêm ảnh
* Câu trả lời của bạn sẽ được hiển thị công khai