Nữ, 17 tuổiĐang mở

Da em sau khi dùng tretinoin 1 tháng thì bị lên mụn như vậy. Em phải làm sao ạ? Đây là đẩy mụn hay da em ko phù hợp nên bị kích ứng vậy? Em phải làm thế nào?

25/09/2021

6 Trả lời

0 Cảm ơn

BS  Nguyễn Thị Thuỷ

BS Nguyễn Thị Thuỷ

Em ấn vào ảnh đại diện Bs Thuỷ -> tư vấn trực tuyến -> chọn khung giờ khám. BS sẽ gọi video call khám trực tiếp, tư vấn và kê đơn thuốc miễn phí cho em nhé.

25/09/2021

BS  Nguyễn Thị Thuỷ

BS Nguyễn Thị Thuỷ

Tình trạng của em Bs cần khám kỹ hơn nhé. Em đặt lịch theo hương dẫn vào ngày mai BS sẽ gọi khám miễn phí cho em nhé!

25/09/2021

BS  Nguyễn Thị Thuỷ

Nữ, 17 tuổi

Bác sĩ gửi thuốc cho em hay em đi mua vậy ạ?

26/09/2021

BS  Nguyễn Thị Thuỷ

BS Nguyễn Thị Thuỷ

Thuốc em tự mua nhé.

26/09/2021

BS  Nguyễn Thị Thuỷ

Nữ, 17 tuổi

Dạ em cảm ơn

26/09/2021

ĐẶT CÂU HỎI VỚI BÁC SĨ

avatar-user
Tuổi
Thêm ảnh
* Câu trả lời của bạn sẽ được hiển thị công khai