Nữ, 40 tuổiĐang mở

Chào bác sỹ, em tiêm mũi 2 vaccin ngày 24/9 và từ hôm qua trên người em có nổi phát ban khá nhiều, nhờ bs tư vấn giúp em như vậy có sao không ạ, mũi 1 em tiêm không có hiện tượng này. Cám ơn bác sỹ.

27/09/2021

6 Trả lời

0 Cảm ơn

BS  BS. Nguyễn Huyền Nhung

BS BS. Nguyễn Huyền Nhung

Chị có bị khó thở ko ạ?

27/09/2021

BS  BS. Nguyễn Huyền Nhung

BS BS. Nguyễn Huyền Nhung

Nếu có khó thở, phù mặt, môi, chị đến ngay cơ sở y tế gần nhất nhé

27/09/2021

BS  BS. Nguyễn Huyền Nhung

Nữ, 40 tuổi

Mình không bị khó thở, ko có hiện tượng gì bất thường ngoài việc bị phát ban ở người thôi ạ

27/09/2021

BS  BS. Nguyễn Huyền Nhung

BS BS. Nguyễn Huyền Nhung

Bác sỹ hiểu vấn đề của chị rồi. Chị ấn vào ảnh đại diện của bác sỹ, ấn vào tư vấn trực tuyến rồi đặt lịch. Bác sỹ sẽ gọi lại thăm khám trực tiếp và tư vấn miễn phí cho chị nhé.

27/09/2021

BS  BS. Nguyễn Huyền Nhung

Nữ, 40 tuổi

Cám ơn bác sỹ

27/09/2021

ĐẶT CÂU HỎI VỚI BÁC SĨ

avatar-user
Tuổi
Thêm ảnh
* Câu trả lời của bạn sẽ được hiển thị công khai